Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán lô đất đẹp tại hẻm số 5/ Phan Chu Trinh, P2. TP Vũng Tàu
8 tỷ • 109m²
73.39 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2
Bán
4
Bán Nhà Hẻm Xe Hơi - Kinh Doanh Buông Bán Tốt - 713/ Lê Đức Thọ, P.16, Gò Vấp
4.8 tỷ • 48m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
4
Bán nhanh lô đất 500m2 xã Sơn Phước, Huyện Sơn Hòa, Tỉnh Phú Yên
360 tr. • 502.2m²
0.72 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Phước

Bán
5
Bán nhà 1 lầu hoàn công tại Phước Tú - Thanh Phú - Bến Lức
2.5 tỷ • 116m²
21.55 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú

Bán
5
Chính chủ về quê định cư cần bán nhà gấp trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Bán Nhà Lò Đúc, Hai Bà Trưng - Nhà Đẹp, Full Nội Thất, Ngõ Nông, 32m2 - Giá 7.3 Tỷ
7 tỷ • 32m²
218.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
3
Bán siêu phẩm GÓC 2 mặt tiền Hoàng Kế Viêm – An Thượng
36 tỷ • 165m²
218.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
9
Nhà 1 Trệt 2 Lầu KDC Cao Cấp tại Bình Chuẩn - Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn