Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Xuân 2 / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Quế Xuân 2, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Anh Dũng, Dương Kinh, nhà mặt ngõ 6m, ~40m2 x 4 tầng giá hơn 2 tỷ
2.47 tỷ • 40m²
61.7 tr./m²
Hải Phòng, Q. Dương Kinh, P. Anh Dũng

Bán
4
Đất kiệt ô tô Sư Lỗ Thượng, Phú Hồ, Phú Vang
1.7 tỷ • 200m²
8.5 tr./m²
Huế, H. Phú Vang, X. Phú Hồ

Bán
4
BÁN NHÀ 3 TẦNG - GÓC 2 MẶT TIỀN BÙI XUÂN PHÁI, P. THỊ NẠI, QUY NHƠN
5.29 tỷ • 52m²
101.73 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
4
🌟CĂN NHÀ ĐƯỜNG 13M KHU TĐC VĨNH HIỆP NHA TRANG
3.55 tỷ • 120m²
29.58 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
3
Bán Biệt Thự Song Lập KĐT Đông Tăng Long – Cơ Hội Sở Hữu Nhà Đẹp
11.5 tỷ • 160m²
71.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
Hàng đầu tư F0 có 2 lô 1000m2 đất vườn ở Ấp 4 - Bình Đức - Bến Lức - Long An
1.2 tỷ • 1000m²
1.2 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Bình Đức

Bán
5
Bán Nhà Hẻm 8 m, Lê Trọng Tấn 79 m2, Nở Hậu Nhẹ, Phường Tây Thạnh, Quận Tân phú
10 tỷ • 77.4m²
129.2 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh

Bán
3
Bán suất TĐC mặt tiền đường A3 - Phường 12, Vũng Tàu
2.7 tỷ • 90m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12