Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Hiệp / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Quế Hiệp, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN CĂN HỘ CT1 PHƯỚC HẢI - NHA TRANG GIÁ 2 Tỷ 980
2.98 tỷ • 61.8m²
48.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương
750 tr. • 70m²
10.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
6
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
10.68 tỷ • 100m²
106.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
7
Chính chủ bán nhà mới vào ở liền Phạm Văn Chiêu, P14, Gò Vấp
7.2 tỷ • 60m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
3
Bán lô đất trung tâm Phan Thiết
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
4
Bán nhà 107/ Quang Trung, P.10, Gò Vấp
3.05 tỷ • 28m²
108.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
BÁN GẤP ĐẤT NỀN GẦN CHỢ NGÃI TỨ
360 tr. • 175m²
2.06 tr./m²
Vĩnh Long, H. Tam Bình, X. Bình Ninh

Bán
5
Bán 2 Căn Nhà Giáp Mặt Đường Hà Trung, P.Hà Trung – Hạ Long
3.25 tỷ • 50m²
65 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Trung