Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / Tt. Hương An / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Hương An, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Đất trung tâm nha trang
12 tr. • 334.4m²
0.04 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
4
Bán nhà mặt tiền đường 23/10 Tp. Nha Trang
3.35 tỷ • 40m²
83.75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
3
Bán Nhà Lò Đúc, Hai Bà Trưng - Nhà Đẹp, Full Nội Thất, Ngõ Nông, 32m2 - Giá 7.3 Tỷ
7 tỷ • 32m²
218.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
4
Chỉ 580tr sở hữu ngay lô đất siêu đẹp tại Định Quán
580 tr. • 1000m²
0.58 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Ngọc Định

Bán
3
🌺 Bán nhà 2 tầng phường Ngọc Hiệp ngang 7m ô tô đậu trong sân Chỉ 2 tỷ 850.
2.85 tỷ • 112m²
25.45 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp

Bán
5
Bán CĂN GÓC The Pegasus Plaza, diện tích 85m2
2.6 tỷ • 85m²
30.59 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trung Dũng

Bán
6
Chính chủ bán đất nền dự án Bách Khoa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9 – Sổ riêng, giá 55 triệu/m2
16.72 tỷ • 304m²
55 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Bán nhà 4 Tầng Mt Lê Văn Quý, Q. Sơn Trà
10.5 tỷ • 74.4m²
141.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc