Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Mỹ / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Quế Mỹ, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN CĂN NHÀ MỚI XÂY TRUNG TÂM XÃ DIÊN TOÀN
2.2 tỷ • 60m²
36.67 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
3
Nhà cấp 4, đường Trung Đồng, Nam Cầu Cẩm Lệ, Đà Nẵng – 3tỷ 050
3.05 tỷ • 117m²
26.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
🏡 **NHÀ ĐƯỜNG ĐÂM GIÁ SẬP SÀN TẠI TRUNG TÂM SƠN TRÀ** 🏡
5.3 tỷ • 75m²
70.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
9
CƠ HỘI ĐẦU TƯ – NHÀ 2 MẶT TIỀN KINH DOANH PHỐ HỒ NGHINH – SẴN DÒNG TIỀN
27.9 tỷ • 100m²
279 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
Cần bán gấp Shop house Hưng Phú, Block A
5.95 tỷ • 91m²
65.38 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Phú

Bán
4
Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô 75 Trần Xuân Độ, P. Thắng Nhì, TP.Vũng Tàu
4.2 tỷ • 97m²
43.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
4
Bán Nhà Khu Vực Bạch Mai - Chợ Mơ Full Nội Thất, Có Thang Máy, Chỉ 3 Bước Ra Phố, Giá 10,3 Tỷ
10.3 tỷ • 40m²
257.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bạch Mai

Bán
4
NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ - VỊ TRÍ VÀNG CAM HIỆP NAM - GIÁ CHỈ 1 TỶ 900 TRIỆU
1.9 tỷ • 211.3m²
8.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Cam Lâm, X. Cam Hiệp Nam