Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Phú / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Quế Phú, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🏆🏆Bán nhà 2.5 Tầng đường Kiều Phụng dt100m2 Giá 5.8 tỷ tl nhẹ
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
Chỉ 1 tỉ 650 triệu cho lô đất mặt đường nhựa 1800m2 đất CLN Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc
1.65 tỷ • 1800m²
0.92 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
10
25 TỶ HẠ CÒN 19 TỶ – SIÊU BIỆT THỰ 200M2 KDC D2D VÕ THỊ SÁU, P. THỐNG NHẤT, TP. BIÊN HOÀ
19 tỷ • 200m²
95 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất

Bán
2
Bán đất 3 mặt tiền hẻm Quảng Đức, phường Bắc Nha Trang 102m, ngang 5,5m
4.39 tỷ • 102m²
43 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
6
Nhà hẻm 106 Đô Lương, phường 11, Tp. Vũng Tàu
2.5 tỷ • 80m²
31.25 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
9
SIÊU PHẨM TRƯỜNG THỌ - THỦ ĐỨC CHỦ HẠ GIÁ 500TR CHỈ CÒN 8.5T
8.5 tỷ • 60m²
141.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
4
LÔ ĐẤT HIỆP HOÀ – TRUNG TÂM BIÊN HOÀ
3.99 tỷ • 110m²
36.27 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hiệp Hòa

Bán
5
Nhà 1 Lầu 1 Trệt Mới Xây - 2 Tỷ 190 Triệu - Long Điền, BRVT
2.19 tỷ • 100m²
21.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền