Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Xuân 1 / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Quế Xuân 1, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà Sổ Riêng, P Tân Hiệp, Tp Tân Uyên, Bình Dương
1.5 tỷ • 70m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 2 lầu xây chắc chắn P. Tam Thắng - Vũng Tàu
7.9 tỷ • 86m²
91.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
4
Săn ngay nhà đẹp giá rẻ gần đường Lê Duẩn, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 45m²
66.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián

Bán
5
Nhà mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề ( chính chủ ) đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11 , khu dân cư sầm uất. )
20.5 tỷ • 91m²
225.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 10

Bán
6
Sỡ hữu ngay nhà đẹp mặt tiền gần cầu vượt ngã ba Huế, TP. Đà Nẵng
6.7 tỷ • 79m²
84.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
2
Bán lô đất biệt thự 2 mặt tiền ở vị trí đắc địa, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
9.1 tỷ • 140m²
65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
Giá Tốt nhất Phường An Phú- Bán nhà phố 1 trệt 3 lầu ngay gần Song Hành Xa Lộ Hà Nội
16.5 tỷ • 80m²
206.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT HẺM NHỰA ĐƯỜNG NGUYỄN HIỀN, DĨ AN
2.9 tỷ • 68m²
42.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An