Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Thuận / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Quế Thuận, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Mua ngay căn nhà ở vị trí đẹp khu Nam Hoà Xuân, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 180m²
33.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
Bán lô đất trục chính KDC HN Tân Bình - Dĩ An - Bình dương
2.49 tỷ • 81.5m²
30.55 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
Cơ hội để sỡ hữu ngay căn biệt thự đẹp ở khu Nam Việt Á, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
18 tỷ • 460m²
39.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Nhà 3PN Gần Trường Trần Văn Quan, Long Điền, 2.4 Tỷ
2.4 tỷ • 60m²
40 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
5
BÁN NHÀ MỚI - HIỆN ĐẠI - PHƯỜNG ĐỊNH HOÀ - THỦ DẦU MỘT - BÌNH DƯƠNG
2.75 tỷ • 100m²
27.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà
Bán
Nhà 2 Tầng Đường QH 13m Khai Quang Vĩnh Yên, 95m², Hướng Tây Bắc, Chỉ 3 Tỷ, Gần Trường Mầm Non, Không Khí Trong Lành!
3.01 tỷ • 95m²
31.68 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
4
CHỦ CẦN BÁN GẤP - BIỆT THỰ MINI 4 TẦNG BTCT - GẦN EMART 2 PHAN HUY ICH - TRƯỚC 9,7 TỶ GIỜ CÒN 8,6 TỶ TL
8.6 tỷ • 110m²
78.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
HOMSTAY TẦNG GẦN BIỂN THƯƠNG CHÁNH PHAN THIẾT
4.5 tỷ • 90m²
50 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng