Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Thuận / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quế Thuận, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT KDC RẠNG ĐÔNG – XÃ HÀM LIÊM – HÀM THUẬN BẮC – BÌNH THUẬN
960 tr. • 100m²
9.6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
SIÊU PHẨM SHOPHOUSE DUY NHẤT – VIEW CÔNG VIÊN – GIÁ CỰC TỐT
11.05 tỷ • 120m²
92.08 tr./m²
Bắc Ninh, Tp. Từ Sơn, P. Phù Chẩn

Bán
4
Bán biệt thự ven sông Rio Vista, Phước Long B, TP Thủ Đức, DT 154m², 1 trệt 2 lầu, giá 16,4 tỷ TL
16.4 tỷ • 297m²
55.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
Chủ ngộp thở oxi bán lô đất xã Hữu Thạnh, Đức Hòa, Long An
1.15 tỷ • 500m²
2.3 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Hựu Thạnh

Bán
6
Bán nhà mới xây ở đường DT743 thuận an bình dương
2 tỷ • 67.5m²
29.63 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
SIÊU PHẨM KHÁCH SẠN 7 TẦNG – GÓC 2 MẶT TIỀN PHỐ TÂY AN THƯỢNG – CÁCH BIỂN 500M
69 tỷ • 165m²
418.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
7
Nhà siêu xinh 3PN ngay Hoàng Bật Đạt, P.15 Tân Bình, TPHCM
5.2 tỷ • 42m²
123.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
7
Bán Nhà Tuyến 2 Lê Hồng Phong, đối diện UBND Quận Hải An
9.2 tỷ • 60m²
153.33 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải