Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / Tt. Hương An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Hương An, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
NHÀ VƯỜN 2 MẶT TIỀN HẺM XE TẢI THÔNG, 78 ĐÔ LƯƠNG, P11, VŨNG TÀU
4.8 tỷ • 177m²
27.12 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Bán miếng đất Hàm Liêm
590 tr. • 100m²
5.9 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
5
Bán đất trung tâm Thị Trấn Diên Khánh, Khánh Hoà
1.25 tỷ • 100m²
12.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
6
Nhà Tp. Dĩ An giảm gần 500 triệu bán gấp!!
3.25 tỷ • 63m²
51.59 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
9
CẦN BÁN CĂN NHÀ VƯỜN GẦN HỒ EA KAO
1.09 tỷ • 400m²
2.71 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
Bán Nhà đường Rạch Bà, phường 11, Vũng Tàu
2.8 tỷ • 90m²
31.11 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Đông Dư – 30m2 – 3 tầng – giá 3.7tỷ
3.7 tỷ • 30m²
123.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
3
Bán nhà 3 tầng xây mới độc lập tại Mỹ Thịnh, Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng
3.18 tỷ • 48m²
66.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Đồng Hoà