Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Hiệp / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quế Hiệp, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
🏡🏡🏡 Cần bán gấp căn nhà vừa mới hoàn thiện Tân Kim - Cần Giuộc - Long A
2.7 tỷ • 109m²
24.77 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
4
Bán nhà ấp Bình Tạo, phường Trung An, Mỹ Tho
1.5 tỷ • 64m²
23.44 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Trung An

Bán
5
🌟 CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN ĐÌNH THI, QUẬN 9 🌟
13.2 tỷ • 144m²
91.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
7
CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU 3 TẤM TẠI KDC P. QUANG VINH ( NAY LÀ P. TRẤN BIÊN )
4 tỷ • 50m²
80 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
Nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học - Quy Nhơn Nam
6.3 tỷ • 47.5m²
132.63 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
2
HẺM XE TẢI 10M, CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN SỸ 100M – THU NHẬP 600TR – CHỈ HƠN 12 ĐỒNG
12.5 tỷ • 46m²
271.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 12

Bán
9
NHÀ GÁC LỬNG 130m2 Chỉ 3,15 TỶ Gần BV Đồng Nai & GX Trinh Vương – P. Tam Hiệp
3.15 tỷ • 130m²
24.23 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
6
Mua ngay toà CHDV đẹp gần biển Nguyễn Tất Thành, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 93m²
86.02 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông