Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quế Phú, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Gần UBND Hòa Phước – 120m2 – giá 1 tỷ 2xx
1.2 tỷ • 120m²
10 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
Mặt Tiền Kinh Doanh Đỉnh - Quận 1 - Tiện Xây Mới - 23m2 - 7.5 Tỷ
7.5 tỷ • 23m²
326.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Cô Giang

Bán
7
BÁN NHÀ MỚI XÂY GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 1 TRẦN VĨNH KIẾT, AN BÌNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.69 tỷ • 52.5m²
51.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình
Bán
2
Cần bán bán biệt thự The Maris - Vũng Tàu - 400m2, giá chỉ từ 38 tỷ, nhà thô liên hệ xem nhà
38 tỷ • 400m²
95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
NHÀ 6 TẦNG – KINH DOANH SPA – HẺM 8M NHƯ MẶT TIỀN – DƯƠNG QUẢNG HÀM, GÒ VẤP
13.8 tỷ • 70m²
197.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
9
Bán Nhà trệt lầu Cầu Ngã Bát, Đường Trương Vĩnh Nguyên, P. Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
2.2 tỷ • 83m²
26.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Thường Thạnh

Bán
9
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ AN HẢI ĐÔNG 1 – GẦN NGUYỄN VĂN THOẠI – CÁCH BIỂN MỸ KHÊ 500M
10.8 tỷ • 96m²
112.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
4
Bán 02 lô đất KDC Cao Cấp BÌNH NGUYÊN , Tp. Dĩ An
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An