Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Quế Xuân 2 / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quế Xuân 2, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Nhà 4 Tầng Phố Đoàn Kết – Phường Hà Lầm – Quảng Ninh
3.35 tỷ • 63m²
53.17 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Lầm

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG TRẦN VIỆN – VỊ TRÍ VÀNG, GIÁ TỐT!
5.5 tỷ • 120m²
45.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
Bán biệt thự 4 tầng 2 mặt tiền khu biệt thự bạch đằng
3.09 tỷ • 293m²
10.55 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hồng Bàng, P. Thượng Lý

Bán
8
Chính chủ gửi bán Khách sạn 48 phòng diện tích 350m2 35 tỷ
35 tỷ • 350m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Bình

Bán
7
NHÀ LẦU HOÀN CÔNG MỚI ĐẸP - SỐ 14 ĐƯỜNG 15 KDC THỚI NHỰT
2.9 tỷ • 40m²
72.5 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
7
400TRIỆU NHẬN NHÀ NHÀ ĐẸP GIÁ MỀM Nhà 1 Trệt 1 lầu
1.9 tỷ • 67.5m²
28.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Đất KDC Đất Mới ngã tư Chiêu Liêu, phường Tân Bình, TP. Dĩ An
2.05 tỷ • 62.7m²
32.7 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
3
CĂN HỘ 2PN - 2WC, 77m2, MỚI BÀN GIAO, GIÁ CỰC TỐT TRƯỚC TẾT
2.5 tỷ • 77m²
32.47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu