Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Ninh Phước / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ninh Phước, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
📍 BÁN LÔ ĐẤT HÒA XUÂN – GIÁ TỐT 📌 Vị trí: Tân Hạnh, Hòa Phước (nay thuộc P. Hòa Xuân, TP. Đà Nẵng)
1.98 tỷ • 126m²
15.71 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
4
Giá bán 2 Tỷ 350 tr Rẻ Nhất Bình Chuẩn
2.35 tỷ • 56m²
41.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
6
BÁN NHÀ ĐƯỜNG HOÀNG BẬT ĐẠT, P15, TÂN BÌNH
5.2 tỷ • 42m²
123.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
6
Bán nhà 2 mặt tiền, gần Vincom ngã tư 550
5.35 tỷ • 70m²
76.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu Tân Uyên Bình Dương
1.95 tỷ • 85m²
22.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN GIÁ SIÊU RẺ MT NGUYỄN ĐỆ, P. AN HOÀ, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.98 tỷ • 30.5m²
97.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
5
Bán nhà trung tâm đà nẵng
3.48 tỷ • 64m²
54.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thạch Thang

Bán
5
Chốt ngay nhà đẹp gần đường 2 tháng 9 và khu thể thao Tiên Sơn, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 80m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc