Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / X. Ninh Phước / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Ninh Phước, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán gấp 3700m2 đất lúa xã Phương Trà, Cao Lãnh, Đồng Tháp
650 tr. • 3717m²
0.17 tr./m²
Đồng Tháp, H. Cao Lãnh, X. Phương Trà

Bán
2
Nhà cấp 4 P.3 Tân An
2.6 tỷ • 170m²
15.29 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3

Bán
4
Bán lô đất mặt tiền Mai Chí Thọ, Phường Trần Quang Diệu, Quy Nhơn
2.2 tỷ • 81m²
27.16 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
5
Bán nhà 4 Tầng Mt Lê Văn Quý, Q. Sơn Trà
10.5 tỷ • 74.4m²
141.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Bán toà nhà căn hộ Apartment gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 78m²
192.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Bán lô đất trục chính KDC HN Tân Bình - Dĩ An - Bình dương
2.49 tỷ • 81.5m²
30.55 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
9
Bán nhà 2 tầng- Đường BÀU CẦU 26 - Hướng Đông Nam - KDC NAM CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 92m²
36.41 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
8
Kèo Thơm SIÊU PHẨM NHÀ Đẹp Gần Chợ Thánh Tâm – Đền Thánh Martin – P. Tân Hòa, Biên Hòa
2.6 tỷ • 167m²
15.57 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hòa