Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / Tt. Đông Phú / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Đông Phú, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
Bán nhà 2 tầng full nội thất kiệt Hàm Nghi, Đà Nẵng
4.1 tỷ • 71m²
57.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
5
Đất nền full thổ KDC Tân Triều, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1.25 tỷ • 83m²
15.06 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, NGANG 7,6M, KIẾN CỐ GẦN CHỢ PHÚC LÂM
3.6 tỷ • 88m²
40.91 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai
Bán
5
Cho thuê căn Shophouse MT Eastmark City 11tr
11 tr. • 120m²
0.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
🏡 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – 100M2 – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
Bán nhà Mới đẹp Hẻm ô tô 7 chỗ Lê Hồng Phong, P. 7 Trung tâm Tp Vũng Tàu
5.45 tỷ • 50m²
109 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
Cơ hội sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền gần sát sông Hàn và cầu Rồng tại TP. Đà Nẵng
18 tỷ • 130m²
138.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
5
Bán nhà HXH đường số 1, P. 11, Q. Gò Vấp
6.55 tỷ • 54m²
121.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11