Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Quế Sơn / Tt. Trung Phước / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Trung Phước, Huyện Quế Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Cơ hội sỡ hữu ngay biệt thự 2 mặt tiền khu Nam Hoà Xuân, TP. Đà Nẵng
7.65 tỷ • 167m²
45.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
5
Nhà 1 trệt, 1 lầu hẻm Cầu Dứa Phú Nông, TP. Nha Trang
3.65 tỷ • 124.9m²
29.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
5
NHÀ NGUYÊN HỒNG, P11, BÌNH THẠNH, 48M2 GIÁ 4TỶ5
4.5 tỷ • 48m²
93.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 11

Bán
3
Bán Nền Hẻm 12A Nguyễn Truyền Thanh, Bình Thủy, Cần Thơ
1.1 tỷ • 67.2m²
16.37 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bình Thủy

Bán
9
Chào Bán Siêu Phẩm Căn Nhà 2 tầng, Thôn giáng Đông, Hòa châu, TP Đà Nẵng
2.5 tỷ • 94m²
26.6 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
Bán căn nhà Phước Tỉnh, gần Cầu Cửa Lấp
1.45 tỷ • 86m²
16.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Phước Tỉnh

Bán
Cơ hội sỡ hữu ngay lô đất biệt thự gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
18 tỷ • 231m²
77.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường bê tông 6m Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên bình dương
12.5 tỷ • 1813m²
6.89 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp