Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Bắc Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
SẮP HOÀN THIỆN – NHÀ PHỐ HIỆN ĐẠI TRỆT + LẦU
3.3 tỷ • 105m²
31.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
5
BÁN NHÀ GẦN CHỢ QUANG THẮNG, BIÊN HOÀ
1.88 tỷ • 130m²
14.46 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Lô đất Bê tông 6m Hòa Châu – Gần QL1A – 1 tỷ 350
1.35 tỷ • 124m²
10.89 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
Nhà cấp 4 sổ riêng Đông Minh, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương
3.9 tỷ • 137m²
28.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
2
Bán lô đất Thôn Hiệp Đạt, xã Quảng Hiệp cũ, huyện Cư M’gar, Đắk Lắk
500 tr. • 1490m²
0.34 tr./m²
Đắk Lắk, H. Cư M'gar, X. Quảng Hiệp

Bán
4
1 sào 2 đất quy hoạch CLN Hàm Chính gần chợ hợp 6
550 tr. • 1246m²
0.44 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
5
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ ĐẸP 3 TẦNG NGAY DƯƠNG ĐÌNH HỘI, DT 52M, XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, CHỈ 6.5 TỶ TL, TĂNG NHƠN PHÚ B, TP THỦ ĐỨC
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
5
Nhà mới 2 tầng HXH đường Phạm Văn Chiêu mua vào ở ngay, Giá 4 tỷ 45 TL
4.45 tỷ • 43.2m²
103.01 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14