Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Dương / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Dương, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
🏡 **CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ MỚI 100% TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG**
4.15 tỷ • 42.1m²
98.57 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
6
Mua ngay nhà đẹp 3 tầng gần đường Đinh Tiên Hoàng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 93m²
64.52 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
4
Bán nhà đất mặt tiền nhựa KP2, Phường 1, Tp. Tây Ninh
1.9 tỷ • 250m²
7.6 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 1

Bán
2
Bán nhà gần biển mỹ khê đà nẵng
3.35 tỷ • 61m²
54.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
5
(N137) Nhà đường số 10 Hiệp Bình Phước - Thủ Đức
4.7 tỷ • 51m²
92.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
Chính chủ bán 200m2 thổ cư tại Nhơn Thạnh Trung, TP Tân An
850 tr. • 200m²
4.25 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
2
CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP - HOÀNG BÍCH SƠN - TP PHAN THIẾT GIÁ RẺ
4.4 tỷ • 100m²
44 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
7
Bán nhà SHR phường Tân Hạnh, Tp Biên Hoà
3.6 tỷ • 85m²
42.35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh