Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Dương / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Dương, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
🏠 HẺM XE HƠI ĐẶNG VĂN NGỮ, PHÚ NHUẬN - KHU CÁN BỘ DÂN TRÍ TỐT, HIẾM NHÀ BÁN! 🏠
12.3 tỷ • 75m²
164 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 10

Bán
6
Bán gấp đất có thổ cư tại đx0117 phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương
3.6 tỷ • 314.5m²
11.45 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tân An

Bán
6
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, P8, TP Vũng Tàu
12.5 tỷ • 88m²
142.05 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
2
2 sào đất ở Bình Trung, Châu Đức
1.2 tỷ • 2000m²
0.6 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Bình Trung

Bán
Cần bán nhà gác lửng đường nhựa 9m thuộc xã Long Phước, TP. Bà Rịa
2.1 tỷ • 180m²
11.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Long Phước

Bán
2
Thanh lý đất Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
1.2 tỷ • 160m²
7.5 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
5
Nhà sổ riêng lầu trệt ngay chợ Xóm Vắng, Dĩ An
2.65 tỷ • 64m²
41.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
7
Bán căn nhà đúc 3 tầng khu trung tâm P 16, Gò Vấp
5.6 tỷ • 57.6m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16