Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Bui / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Bui, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Nhà khu dân cư LÊ PHONG VINCOM 550, Dĩ An, Bình Dương
4.75 tỷ • 67.5m²
70.37 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
12
BÁN Nhà 3 tầng 3 mê Hoàng Đình Ái, Hoà Xuân
5.5 tỷ • 100m²
55 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
Bán đất mặt tiền đường Lý Thái Tông, khu Song Ngữ, P.9, Vũng Tàu
8.6 tỷ • 90m²
95.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
2
Chủ gủi bán lô đất sổ hồng riêng Trung Tâm Phường Dĩ An Tp Dĩ An Bình Dương
3.2 tỷ • 80m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
4
Chính chủ gửi bán lô đất mặt đường thôn Đền, phường Hoàng Lâm, Thuỷ Nguyên
3.2 tỷ • 112.5m²
28.44 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm

Bán
Sỡ hữu ngay căn nhà sân vườn gần biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 220m²
45.45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp mới xây vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Đất thổ cư gần KCN Phan Thiết
1.5 tỷ • 150m²
10 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm