Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Nú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Nú, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà hẻm 106 Đô Lương, phường 11, Tp. Vũng Tàu
2.5 tỷ • 80m²
31.25 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
🏡 **BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGAY CẠNH CẦU RỒNG** 🌉
7.3 tỷ • 57.3m²
127.4 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam
Bán
3
🇻🇳Kẹt tiền hạ 7 tỷ bán gấp Mặt tiền Liên Phường- Phú Hữu- tp Thủ Đức
93 tỷ • 958m²
97.08 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – GIÁ TỐT!
2.5 tỷ • 135m²
18.52 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
5
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, ĐƯỜNG SỐ 9 - KHU VĂN HÓA TÂY ĐÔ, QUẬN CÁI RĂNG, TP CẦN THƠ
4.8 tỷ • 100m²
47.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
Bán đất lộ 3B Thị Trấn Ngã 6, Châu Thành, Hậu Giang
3.2 tỷ • 588m²
5.44 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, Tt. Ngã Sáu

Bán
3
Săn ngay lô đất đẹp nằm ngay trung tâm Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
8.7 tỷ • 205m²
42.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
3
Bán Đất, Vị trí: Thôn Tân Hạnh, xã Hòa Phước, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1.8 tỷ • 290m²
6.21 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước