Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Tân / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Tân, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mặt tiền kinh doanh buôn bán ngã ba cây Điệp
4.5 tỷ • 133m²
33.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
11
Nhà Quang Châu – gần chợ Miếu Bông – 100m2 – 2 tỷ 190
2.19 tỷ • 100m²
21.9 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
8
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 23/10, TẶNG NHÀ HÀNG TRÊN ĐẤT. VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, PHƯỜNG PHƯƠNG SÀI, NGAY TTTP NHA TRANG. ĐƯỜNG RỘNG 30M
120 tỷ • 1155m²
103.9 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phương Sài

Bán
3
Chủ ngộp thở oxi bán lô đất xã Hữu Thạnh, Đức Hòa, Long An
1.15 tỷ • 500m²
2.3 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Hựu Thạnh

Bán
5
Duy nhất nhà 2 mặt tiền Vĩnh Hiệp, TP Nha Trang cơ hội vừa ở vừa đầu tư sinh lời, giá hợp lý
1.89 tỷ • 61.4m²
30.78 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
🏠 **Cần Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.29 tỷ • 63m²
52.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Cần ra lô đất ấp Thanh Bình, Lộc An - Long Thành
1.45 tỷ • 102.5m²
14.15 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An

Bán
6
BÁN NHÀ PHAN XÍCH LONG, PHÚ NHUẬN 90M2- HẺM 3M - MỚI XÂY - FULL NỘI THẤT - DỌN VÀO Ở NGAY. CHỈ 5.9 TỶ.
5.9 tỷ • 90m²
65.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 7