Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Đông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Đông, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
NHÀ VƯỜN 2 MẶT TIỀN HẺM XE TẢI THÔNG, 78 ĐÔ LƯƠNG, P11, VŨNG TÀU
4.8 tỷ • 177m²
27.12 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
2
🔥 55 TỶ – BÁN NHÀ 4 LẦU MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG LÊ VĂN SĨ, QUẬN 3 – HỢP ĐỒNG THUÊ 100 TRIỆU/THÁNG
55 tỷ • 98m²
561.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 14

Bán
Sỡ hữu ngay căn nhà sân vườn gần biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 220m²
45.45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
7
🔥bán gấp đất phường 3, TP. Tân An
1.7 tỷ • 306m²
5.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3

Bán
2
Chính chủ bán lô đất mặt tiền kinh doanh 4,7 ty
4.7 tỷ • 74m²
63.51 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
7
NHÀ XÂY MỚI TINH, SÂN CỔNG RIÊNG PHỐ AN DƯƠNG , THÔNG NGUYỄN CỘNG HOÀ
3.1 tỷ • 60m²
51.67 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
2
🏆 Bán đất đường Mai Văn Ngọc dt105m2 Giá 4ty350 tl nhẹ Giá siêu tốt
4.35 tỷ • 105m²
41.43 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
3
Chủ gửi chuyển nhượng thửa đất đối diện và cách bệnh viện Tỉnh Trà Vinh 300m
9 tỷ • 600m²
15 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, P. 7