Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Sơn, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cần bán lô đất đẹp đường Phạm Huy Thông, Hà thanh 1 - Quy Nhơn
3.28 tỷ • 72m²
45.56 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
5
NHÀ HẺM XE HƠI NGUYỄN VĂN ĐẬU - DT 44m2 - CÁCH MẶT TIỀN CHỈ 12M
8.3 tỷ • 44m²
188.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 7

Bán
9
THẢO ĐIỀN GREEN - Mở bán những căn view sông đẹp nhất dự án
20 tỷ • 132m²
151.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
3
Bán căn góc CT6 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang
2.05 tỷ • 69m²
29.71 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
3
Bán cặp đất kiệt oto sau lưng mặt tiền quận thanh khê
2.6 tỷ • 70m²
37.14 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
2
Đất thổ cư mặt tiền nhựa Nguyễn Văn Linh - nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài - Phan Thiết
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
7
Cần tiền bán gấp khách thiện chí là chốt
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
BÁN NHANH NHÀ 2 MÊ ĐÚC - ĐƯỜNG 7.5m - KHU SINH THÁI HOÀ XUÂN, CẨM LỆ
4.25 tỷ • 100m²
42.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân