Giá
5.2 tỷ
Diện tích
520m²
Đơn giá
10 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
🔥 BÁN NHÀ KHO – XƯỞNG TẠI TÂN UYÊN, BÌNH DƯƠNG – ĐƯỜNG NHỰA XE CONTAINER 🔥
📌 Diện tích: 10m x 52m (Thổ cư 150m²)
⚡ Hạ tầng đầy đủ: Trạm điện 160KVA, đường nhựa rộng, xe tải ra vào thoải mái
🏢 Văn phòng: 60m² (1 trệt, 1 lầu)
💰 Hiện tại đang cho thuê: 23 triệu/tháng – có dòng tiền sẵn
💵 Giá bán: 5 tỷ 200 triệu (Thương lượng)
📞 Liên hệ ngay: 0369.655.075 (Thương Tín)
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Vĩnh Tân, Thành phố Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương.
#Bán kho Vĩnh Tân Uyên bình dương dt:520m thô cư 160m đang thu nhập 23tr/1t
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1489
Ngày đăng tin
29/03/2025 14:54
Ngày cập nhật
02/04/2025 09:36
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI XUÂN PHÁI – P. HẢI CẢNG – TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN
5.5 tỷ • 52m²
105.77 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
3
🔥BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN NGUYỄN TẤT THÀNH - PHÓ ĐỨC CHÍNH, QUY NHƠN 🔥
13.5 tỷ • 100m²
135 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
5
77M2 - KĐT ĐẠI KIM - PHÂN LÔ OTO TRÁNH - TOÀ NHÀ VỪA Ở VỪA KINH DOANH
22.9 tỷ • 77m²
297.4 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Định Công

Bán
5
Nhà Đẹp Ngõ 229 Miếu Hai Xã, Lê Chân, Hải Phòng
2.7 tỷ • 46m²
58.67 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Dư Hàng

Bán
4
Bán nhà
3.05 tỷ • 56m²
54.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thạch Thang

Bán
2
Nhà MT đường Lê Văn Hiến, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
7.5 tỷ • 77m²
97.4 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
7
NHÀ ĐẸP Ở NGAY - HXH DƯƠNG QUẢNG HÀM P5- 48M2 - 2 TẦNG - CHỈ 6.2 TỶ TL
6.2 tỷ • 48m²
129.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
4
Nhà Đẹp P3, Gò Vấp - Ngang 5m, Gía Chỉ 7.4 Tỷ, Chưa Qua Đầu Tư
7.4 tỷ • 72m²
102.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3
Bạn đang xem nội dung tin "Bán kho tại Vĩnh Tân Tân Uyên bình dương" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1489. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.