Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Tân Uyên / P. Uyên Hưng / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Uyên Hưng, Thành Phố Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất
1.75 tỷ • 145m²
12.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp
Bán
4
Chốt nhanh, giảm ngay 500 triệu! Nhà 5 tầng đường 19, P. Linh Chiểu, Thủ Đức - Chỉ 7 tỷ!
7 tỷ • 83.4m²
83.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu

Bán
7
VILLA HOMESTAY MẶT TIỀN QUỐC LỘ 55 - BÌNH CHÂU - XUYÊN MỘC - BRVT
6.75 tỷ • 650m²
10.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Xuyên Mộc, X. Bình Châu

Bán
5
Săn ngay nhà đẹp vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
400TRIỆU NHẬN NHÀ NHÀ ĐẸP GIÁ MỀM Nhà 1 Trệt 1 lầu
1.9 tỷ • 67.5m²
28.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
6
Chính Chủ Bán căn hộ Precia Quận 2, 6,2 tỷ, 101m2, 3PN, 2WC, Sổ Hồng Sở Hữu Lâu Dài
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
Bán 2 căn nhà ngay trung tâm ăn uống P4, đường Tú Xương , TPVT
3.85 tỷ • 59m²
65.25 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
4
Bán lô góc đường Xuân Diệu - Khu Barimex Long Tâm, Bà Rịa
2.6 tỷ • 96.5m²
26.94 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm