Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Tân Uyên / P. Hội Nghĩa / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Hội Nghĩa, Thành Phố Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô đất biệt thự gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 210m²
52.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
53,7m2 chỉ 7,6 tỷ mới 100% tại Cầu Đúc - Hiệp Bình Phước
7.65 tỷ • 53m²
144.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
Bán nhà Mặt tiền Nguyễn Xiển đối diện trực tiếp Vinhome ,long Thạnh Mỹ, Q9
14.5 tỷ • 118m²
122.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
6
Gia Đình Định Cư Nước Ngoài Cần Bán Gấp Nhà Chính Chủ Quận 8, Hồ Chí Minh – Giá Tốt 6,6 Tỷ
6.6 tỷ • 61m²
108.2 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 01

Bán
7
NHÀ MỚI XINH - GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG NƠ TRANG LONG P12, BÌNH THẠNH
5.95 tỷ • 31m²
191.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 12

Bán
3
BÁN NHÀ 2 TẦNG, Ô TÔ ĐẬU TRƯỚC NHÀ – HẺM TÔ HIẾN THÀNH, QUY NHƠN
3.9 tỷ • 68.4m²
57.02 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
ĐƯỜNG 8 - LINH TRUNG THỦ ĐỨC - NHÀ 4 TẦNG - 65m2- 6.3 TỶ
6.3 tỷ • 65m²
96.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Trung

Bán
5
NHÀ MỚI MẶT TIỀN NHỰA CÔNG VIÊN VIEW KÊNH KHU TÁI ĐỊNH CƯ THÔN 3 HÀM LIÊM
2.1 tỷ • 104.5m²
20.1 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm