Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Tân Uyên / P. Khánh Bình / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Khánh Bình, Thành Phố Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
SIÊU PHẨM HẺM XE TẢI 1 TRỤC, Đ HOÀNG BẬT ĐẠT, P15, Q. TÂN BÌNH
8.9 tỷ • 64m²
139.06 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
4
Nhà cấp 4 xã Lợi Binh Nhơn, TP. Tân An, Long An
2.1 tỷ • 248m²
8.47 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Lợi Bình Nhơn

Bán
5
Bán nhà tại Vĩnh Khê An Đồng - An Dương
2.25 tỷ • 60m²
37.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Đồng

Bán
2
Bán 2 nền liền kề mặt tiền QL 61B, ấp Tân Bình 1, Long Phú, Tx Long Mỹ, Hậu Giang
450 tr. • 60m²
7.5 tr./m²
Hậu Giang, Tx. Long Mỹ, X. Long Phú

Bán
3
Săn ngay nhà đẹp sát Lê Thanh Nghị, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 70m²
100 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
2
BÁN NHÀ TRỆT LẦU KP2A – CHỢ ĐIỀU, LONG BÌNH, BIÊN HÒA
1.45 tỷ • 115m²
12.61 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
2
Cơ Hội Vàng, Chủ Gửi Gấp Bán Đất Mặt Tiền Ngô Quyền, P. Hiệp Phú TP Thủ Đức!
20.5 tỷ • 220m²
93.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú

Bán
5
Bán CHCC S105 64m2 2 ngủ + 2 vệ sinh Giá 4,35 tỷ thu về Sổ đẹp cất két chờ khách đủ duyên
4.35 tỷ • 64m²
67.97 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng