Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Tân Uyên / P. Tân Vĩnh Hiệp / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Tân Vĩnh Hiệp, Thành Phố Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BIỆT THỰ TÂN CỔ ĐIỂN – VỊ TRÍ HOÀN HẢO CHO CUỘC SỐNG ĐẲNG CẤP
3.25 tỷ • 62.4m²
52.08 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn

Bán
2
5 Lô Đất Sổ Riêng Vừa Ra Lò, Giá Đầu Phường Tân Hạnh, Biên Hoà
1.5 tỷ • 60m²
25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
6
Nhà 4 tầng xây mới mặt ngõ phố Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi - Lê Chân
3.45 tỷ • 44m²
78.41 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
Bán đất Vĩnh Thanh 1/ Hùng Vương
2.65 tỷ • 250m²
10.6 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
5
Lô Đất 685 m2 Mặt Tiền Đường Nhựa Đẹp - Xã An Viễn - Trảng Bom
4.19 tỷ • 685m²
6.12 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
12
Nhà bán
9.5 tỷ • 127m²
74.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
7
Bán nhà SHR phường Tân Hạnh, Tp Biên Hoà
3.6 tỷ • 85m²
42.35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
6
Bán nhà 1 Trệt 2 Lầu Sân thượng đường Thống Nhất, P11, Quận Gò Vấp
2.15 tỷ • 18m²
119.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11