Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Huyện Phú Giáo, Tỉnh Bình Dương
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
6
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ Precia Quận 2 Diện Tích 100m2 giá thoả thuận
6.23 tỷ • 100m²
62.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ (LỘ 20) - PHƯỜNG AN HOÀ NINH KIỀU CẦN THƠ - TIẾP GIÁP MT ĐƯỜNG CMT8 GẦN CHỢ TRẦN VIỆT CHÂU
25.5 tỷ • 106.4m²
239.66 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
2
Bán đất mặt tiền hương lộ 9, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1.9 tỷ • 140m²
13.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình

Bán
9
THẢO ĐIỀN GREEN - Mở bán những căn view sông đẹp nhất dự án
20 tỷ • 132m²
151.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
2
Cơ Hội Vàng, Chủ Gửi Gấp Bán Đất Mặt Tiền Ngô Quyền, P. Hiệp Phú TP Thủ Đức!
20.5 tỷ • 220m²
93.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú

Bán
5
🌟 Thăng Long House – Giải Pháp Hoàn Hảo Cho Cuộc Sống Tiện Nghi và Bình Yên 🌟
1.5 tỷ • 70m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
7
Bán nhà SHR phường Tân Hạnh, Tp Biên Hoà
3.6 tỷ • 85m²
42.35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
2
Bán nhà 1 Trệt Lầu Gần Chợ Bình Chuẩn A,Tp. Thuận An
2.4 tỷ • 52.5m²
45.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn