Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / X. An Thái / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã An Thái, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán đất mặt tiền đường Gò Hưu, Mỹ Hạnh Nam
3.7 tỷ • 161m²
22.98 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Mỹ Hạnh Nam

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN LÊ LỢI TT TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 121.1m²
140.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP – HẺM Ô TÔ THÔNG – 3 TẦNG – GIÁP TÂN BÌNH – CHỈ 5.1 TỶ
5.1 tỷ • 45m²
113.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
Em cần bán gấp lô đất tại Định Quán để làm ăn giá 375tr/1000m2
375 tr. • 1000m²
0.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Hòa

Bán
5
HÀNG HIẾM GIỮA LÒNG GIỒNG TRÔM
8 tỷ • 2000m²
4 tr./m²
Bến Tre, H. Giồng Trôm, X. Phước Long

Bán
7
Bán đất thổ cư tại Thị Trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An
2.4 tỷ • 112.7m²
21.3 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, Tt. Cần Đước

Bán
4
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Gần Bưu Điện Bà Tri và KCN Visip 3, Bình Dương
1.8 tỷ • 70m²
25.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
3
Bán Biệt Thự Song Lập KĐT Đông Tăng Long – Cơ Hội Sở Hữu Nhà Đẹp
11.5 tỷ • 160m²
71.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh