Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / X. An Bình / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã An Bình, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh
9.2 tỷ • 62m²
148.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
9
Bán nhà 2 tầng- Đường BÀU CẦU 26 - Hướng Đông Nam - KDC NAM CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 92m²
36.41 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ 1 TRIỆT 2 LẦU TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG
2.15 tr. • 85m²
0.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Villa Sola là dòng biệt thự cao cấp 3 mặt Sông nằm trong tại khu đô thị The Global City, Quận 2.
80 tỷ • 200m²
400 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
2
LÔ ĐẤT SIÊU VIP YMOAL, CƯ ÊBUR, BUÔN MA THUỘT
4.85 tỷ • 400m²
12.13 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
5
Bán nhà mặt tiền đường Thái Văn Lung, P.2, Vũng Tàu
16.9 tỷ • 100m²
169 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
Lô đất mặt tiền Trục Chính Quan Châu – Gần Chợ Miếu Bông
1.95 tỷ • 120m²
16.25 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
Bán Nhà Phố Vincom Shophouse Biên Hòa – Căn VIP Đang Cho Thuê Dài Hạn, Giá Cao
13.1 tỷ • 123m²
106.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai