Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / X. Vĩnh Hoà / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Vĩnh Hoà, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà 1 trệt 1 lầu đường Cái Môn xã Mỹ Trà, Cao Lãnh - cách cầu Quãng Khánh 100m
2.9 tỷ • 165m²
17.58 tr./m²
Đồng Tháp, Tp. Cao Lãnh, X. Mỹ Trà

Bán
4
Bán nhà
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp
Bán
Căn hộ Vega Alaric Vũng Tàu - Sở hữu ngay căn hộ view biển tặng gói nội thất cao cấp
2.7 tỷ • 45m²
60 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
6
Đất Nền Dự Án KCN VSIP III – Sổ Riêng, Giá Tốt, Pháp Lý Minh Bạch, Hỗ Trợ Vay Lên Đến 70%
1.25 tỷ • 70m²
17.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
6
CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT HẺM NHỰA ĐƯỜNG NGUYỄN HIỀN, DĨ AN
2.9 tỷ • 68m²
42.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
6
Bán nhà mới xây hẻm ô tô Chu Mạnh Trinh, P8, TP Vũng Tàu
5.9 tỷ • 52m²
113.46 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
7
🏠 HẺM XE HƠI ĐẶNG VĂN NGỮ, PHÚ NHUẬN - KHU CÁN BỘ DÂN TRÍ TỐT, HIẾM NHÀ BÁN! 🏠
12.3 tỷ • 75m²
164 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 10

Bán
7
Bán Đất Nền Biệt Thự Liên Phường, Quận 9, Giá Từ 57 Triệu/m2 – View Công Viên, Đường 11-12m
13.6 tỷ • 200m²
68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B