Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / X. An Long / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã An Long, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ TRỆT LẦU MỚI XÂY HẺM LIÊN TỔ 1/2 ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ GẦN KHU ĐẠI NGÂN TP. CẦN THƠ
2.59 tỷ • 45m²
57.56 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Mặt tiền Đường nhựa Suối Nghệ, Châu Đức, BR-VT
2.3 tỷ • 1109m²
2.07 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Suối Nghệ
Bán
3
Hàng Hiếm Khu Vip Kề Sân Bay Hẻm Xe, Đường Cửu Long 90m2 Giá 19 tỷ
18.6 tỷ • 90m²
206.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
2
Nhà Mặt Tiền Chợ An Hội - Quang Trung - P Thông Tây Hội ( P8, GV) - TP HCM
7.48 tỷ • 68.5m²
109.2 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
3
Cơ hội tốt nhất để sỡ hữu ngay nhà đẹp ở khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 34m²
147.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
Lô góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thần Hiến - Đoàn Thị Điểm - phường Phước Nguyên, thành phố Bà rịa
3.75 tỷ • 102m²
36.76 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Phước Nguyên

Bán
7
CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU 3 TẤM TẠI KDC P. QUANG VINH ( NAY LÀ P. TRẤN BIÊN )
4 tỷ • 50m²
80 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
2
Cơ Hội Vàng, Chủ Gửi Gấp Bán Đất Mặt Tiền Ngô Quyền, P. Hiệp Phú TP Thủ Đức!
20.5 tỷ • 220m²
93.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú