Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / X. An Linh / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã An Linh, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhà đường bê tông ô tô tải 3,5 tấn tại hẻm kề nhà 24/44 Lương Đình Của, P Ngọc Hiệp
3 tỷ • 68.5m²
43.8 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp

Bán
4
Nhà đất khu phố Hiệp Trường phường Hiệp Tân, Tx Hoà Thành, Tỉnh Tây Ninh
780 tr. • 206.4m²
3.78 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, P. Hiệp Tân

Bán
3
Đất KDC Đất Mới ngã tư Chiêu Liêu, phường Tân Bình, TP. Dĩ An
2.05 tỷ • 62.7m²
32.7 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
5
CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG TẠI TRÁI TIM SƠN TRÀ – MẶT TIỀN NGUYỄN HUY CHƯƠNG
17 tỷ • 103m²
165.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
SIÊU PHẨM LÔ GÓC KINH DOANH ĐỈNH – HỒ NGHINH - ĐẦU TƯ LÝ TƯỞNG
25.5 tỷ • 140m²
182.14 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Đang cần tiền mua nhà ở Sài Gòn nên cần bán đất ở quê chính chủ Ấp 4, Phường An Xuyên, Cà Mau
480 tr. • 560m²
0.86 tr./m²
Cà Mau, Tp. Cà Mau, X. An Xuyên

Bán
3
Bán nhà đường Lê Niệm, phường Lê Lợi, TP Kon Tum
6.7 tỷ • 1719m²
3.9 tr./m²
Kon Tum, Tp. Kon Tum, P. Lê Lợi

Bán
5
Bán căn CT1 Luxury Phước Long
3.9 tỷ • 75m²
52 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải