Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / X. Tân Hiệp / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Tân Hiệp, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
SIÊU PHẨM VIP AN THƯỢNG 31 – LÔ ĐẤT ĐẸP NHẤT PHỐ TÂY
72.3 tỷ • 300m²
241 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
Cần bán lô mặt tiền khu đô thị mới Long vân
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu
Bán
7
Cần bán gấp căn hộ 1+1, Tầng 17, MT Eastmark City, Thủ Đức, giá thương lượng! Nhận nhà giữa tháng 11!
2.5 tỷ • 64m²
39.06 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
Bán gấp đất thổ cư mặt tiền xã Mỹ Yên
2 tỷ • 127m²
15.75 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên

Bán
5
Bán nhà 16/ Bùi Thế Mỹ, P10, Quận Tân Bình
1.95 tỷ • 10m²
195 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
6
Chính Chủ gửi Bán Căn 1PN Tầng Cao View Sông Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai 3,35 tỷ Sở Hữu Lâu Dài
3.35 tỷ • 50m²
67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
8
Nhà mới đối diện GiGa Mall - Đường 49 Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức (N135)
7.3 tỷ • 60m²
121.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
Bán đất mặt tiền đường Lý Thái Tông, khu Song Ngữ, P.9, Vũng Tàu
8.6 tỷ • 90m²
95.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9