Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / X. Tân Long / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Tân Long, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM 183 LƯU CHÍ HIẾU, P10, TPVT
4.35 tỷ • 81m²
53.7 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
4
Bán đất hội nghĩa Tân Uyên bình dương
2.55 tỷ • 160m²
15.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Hội Nghĩa

Bán
3
🔥 ĐẤT PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 4.79 TỶ, CƠ HỘI TỐT! 🔥
4.79 tỷ • 100m²
47.9 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
7
🔥 BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP – GẦN BIỂN MỸ KHÊ – GIÁ TỐT 🔥
23 tỷ • 302m²
76.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán nhà Phường BLAO, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng
7 tỷ • 300m²
23.33 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. B'lao

Bán
5
Siêu phẩm nhà 3 tầng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
4.3 tỷ • 60m²
71.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
8
Nhà mê mới đẹp hẻm 17 Lê Đình Chinh, P. Hoa Lư, Pleiku, Gia Lai
2.59 tỷ • 97.5m²
26.56 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hoa Lư

Bán
6
Mua ngay căn nhà đẹp gần đường Nguyễn Phước Lan, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 100m²
70 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân