Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / X. Phước Sang / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Phước Sang, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
🔥 ĐẤT KHU ĐÔ THỊ HÒA QUÝ – NGANG 6M – GIÁ TỐT! 🔥
5.29 tỷ • 111m²
47.66 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
Bán nhà 2,5 tầng Hàn Thuyên, Hòa Cường, Hải Châu
7.35 tỷ • 75m²
98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
Bán căn hộ CC PVC-IC 242 Nguyễn Hữu Cảnh, Vũng Tàu
2.3 tỷ • 74m²
31.08 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
2 lô liền kề mặt tiền đường nhựa Hoà Thắng, P. Tân Lập
1.38 tỷ • 125m²
11.04 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lập

Bán
5
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền hẻm 8m đường Kênh 26/3 Q.Bình Tân 48m2 giá chỉ 4.6 tỷ
4.6 tỷ • 48m²
95.83 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hòa

Bán
10
🔈NHÀ CỰC ĐẸP HIỆN ĐẠI 1 TRỆT 2 LẦU MỚI ĐẸP SỐ 35 D13 KDC HỒNG LOAN - HƯNG THẠNH - CÁI RĂNG - CẦN THƠ
6.3 tỷ • 90m²
69.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
6
🏡 NHÀ CẤP 4 MỚI ĐẸP – MẶT TIỀN ĐƯỜNG 5.5M – HÒA MINH, LIÊN CHIỂU – ĐÀ NẴNG
4.75 tỷ • 92m²
51.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
5
NHÀ NGUYÊN HỒNG, P11, BÌNH THẠNH, 48M2 GIÁ 4TỶ5
4.5 tỷ • 48m²
93.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 11