Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / Tt. Phước Vĩnh / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Thị Trấn Phước Vĩnh, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chính Chủ ủy quyền bán gấp lô đất tại Thị Trấn Tân Phong
1 tỷ • 100m²
10 tr./m²
Thanh Hóa, H. Quảng Xương, Tt. Tân Phong

Bán
2
🔥 9.6 Tỷ Nhà 3.5 Lầu Cho Thuê 16 Triệu/Tháng - KDC Nam Long, Quận 9 🔥
9.6 tỷ • 90m²
106.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
BÁN GẤP NHÀ MỚI XÂY Ở PHƯỚC TÂN, BIÊN HOÀ
1.55 tỷ • 100m²
15.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Phước Tân

Bán
6
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ – P. QUANG TRUNG – TP. QUY NHƠN
6.8 tỷ • 72m²
94.44 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Nhà gác lửng gần Nguyễn Khuyến, Trảng Dài, Biên Hoà
1.7 tỷ • 100m²
17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
🔥🔥 **CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM SƠN TRÀ - GIÁ CHỈ 4 TỶ 250!** 🔥🔥
4.25 tỷ • 69m²
61.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
6
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu Mặt Tiền Chợ Đồi Kinh Doanh Buôn Bán Sầm Uất - P. An Bình - TP. Biên Hòa
7.9 tỷ • 170m²
46.47 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
3
Bán căn nhà Phước Tỉnh, gần Cầu Cửa Lấp
1.45 tỷ • 86m²
16.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Phước Tỉnh