Nhà đất bán / Bình Dương / H. Phú Giáo / X. Tam Lập / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Tam Lập, Huyện Phú Giáo
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà 2 Tầng K172 Trần Cao Vân
2.65 tỷ • 42m²
63.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Tam Thuận

Bán
8
Chính chủ cần bán nhà 3 tầng tại ngõ 437 Đường Đà Nẵng, Hải Phòng
2.69 tỷ • 44m²
61.14 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
2
Khu Tái Định Cư Chùa Bình An Gần Chợ Dinh
2.55 tỷ • 90m²
28.33 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
3
MAISON GRAND - NHẬN BOOKING GIAI ĐOẠN MỚI
1.8 tỷ • 49m²
36.73 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Phú Mỹ

Bán
5
(D063) Đất thổ cư hẻm đường số 38 Hiệp Bình, Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
5.4 tỷ • 89m²
60.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
8
Bán Nhà Mới 6 Tầng 42m2 Tại Bát Khối Long Biên, Mặt Tiền Đẹp
10.4 tỷ • 42m²
247.62 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối
Bán
3
Chính Chủ Bán Nhanh Nhà Centana Điền Phúc Thành Quận 9
7.3 tỷ • 255m²
28.63 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Nhà 1 Trệt 1 Lầu - Tam Phước, Long Điền - 2 Tỷ 3
2.3 tỷ • 89m²
25.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền