Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Đốc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trà Đốc, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
BÁN TOÀ NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM SƠN KHAI - P. AN KHÁNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
16.9 tỷ • 150m²
112.67 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
NHÀ LẦU LÔ GÓC - CƯ XÁ LẮP - KP5 TRẢNG DÀI BIÊN HOÀ
4.2 tỷ • 86m²
48.84 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
9
HÀNG CỰC PHẨM TẠI Đường Bưng Ông Thoàn, 5,4 tỷ, 52m2, 4PN, 3PT
5.4 tỷ • 53m²
101.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
NHÀ GIÁ RẺ TRẦN VĨNH KIẾT – THU NHẬP 4TR/THÁNG – CHỈ 1 TỶ 4
1.4 tỷ • 64m²
21.88 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
5
QUẬN 12 - NHỈNH 8 TỶ – NHÀ 150M2 – HẺM XE TẢI – CÁCH MẶT TIỀN 50M – CHỈ 8.7 TỶ
8 tỷ • 147m²
54.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Lộc

Bán
Bán Nhà Mặt Tiền 3 Tầng Khu Tái Định Cư Đại La
3.2 tỷ • 187.5m²
17.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Nhơn

Bán
3
Bán CHDV 2 mặt tiền ngay ngã tư gần Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
12 tỷ • 139m²
86.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
3
1/ Đường Hùng Vương, ấp 3 Long Thọ, Nhơn Trạch, ĐN
3.2 tỷ • 199m²
16.08 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Long Thọ