Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / Tt. Trà My / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Trà My, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
5
Bán Gấp Khách Sạn 3 Sao Royal Hotel, Khu Công Nghiệp Bá Thiện 2, Vĩnh Phúc – Giá Chỉ 6.95 Tỷ, Pháp Lý Rõ Ràng, Vị Trí Đắc Địa!
6.95 tỷ • 120m²
57.92 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến
Bán
4
Căn Hộ 2PN Cao Cấp, View Đông Nam Tại The Hybrid MT Eastmark City – Giá Chỉ 2.9 Tỷ, Giao Nhà Ngay Tháng 11
2.9 tỷ • 73m²
39.73 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
ĐƯỜNG 8 - LINH TRUNG THỦ ĐỨC - NHÀ 4 TẦNG - 65m2- 6.3 TỶ
6.3 tỷ • 65m²
96.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Trung

Bán
5
Nhà Đẹp Ngõ 229 Miếu Hai Xã, Lê Chân, Hải Phòng
2.7 tỷ • 46m²
58.67 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Dư Hàng

Bán
3
Bán đất
2.1 tỷ • 100m²
21 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Mỹ

Bán
5
NHÀ TRỆT TRỤC CHÍNH HẺM LT 1-2-6 ĐƯỜNG ĐOÀN THỊ ĐIỂM, NINH KIỀU, CẦN THƠ
1.68 tỷ • 44m²
38.18 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
7
Bán căn nhà tâm huyết ở Trại Lẻ, Quán Nam, Lê Chân, HP
4.45 tỷ • 58m²
76.72 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương

Bán
5
NHÀ MỚI MẶT TIỀN NHỰA CÔNG VIÊN VIEW KÊNH KHU TÁI ĐỊNH CƯ THÔN 3 HÀM LIÊM
2.1 tỷ • 104.5m²
20.1 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm