Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Kót / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Kót, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà Thạch Bàn 44m2–MT3.6–6.5tỷ (Nhà cấp 4).
6.5 tỷ • 44m²
147.73 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
6
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
9.9 tỷ • 200m²
49.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
9
Bán Nhà trệt lầu Cầu Ngã Bát, Đường Trương Vĩnh Nguyên, P. Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
2.2 tỷ • 83m²
26.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Thường Thạnh

Bán
5
Bán Nhà Giá Rẻ Nhất Tân Phú - Trung Tâm Quận Tân Phú
4.2 tỷ • 52m²
80.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh
Bán
5
Độc quyền 100 căn hộ MT EASTMARK CITY chỉ 2,45 tỷ 65m2 có VAT
2.45 tỷ • 63m²
38.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
🏡🏡🏡NHÀ ĐẸP PHƯỜNG BÌNH ĐA ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI VÔ 100 MÉT
4.3 tỷ • 77m²
55.84 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
4
Bán nhà Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên bình dương
2.6 tỷ • 100m²
26 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
2
Bán nhà hẻm địa chỉ 122/8 Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn
2.49 tỷ • 48.3m²
51.55 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung