Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Sơn / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Sơn, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
LÔ ĐẤT SIÊU VIP – MẶT TIỀN PHAN TÔNG KHÊ MỸ – PHỐ TÂY SẦM UẤT
20.5 tỷ • 104m²
197.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
Bán nhà đường Trần Thủ Độ, KDC phường 5, Vị Thanh
1.05 tỷ • 112.5m²
9.33 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
12
Bán Đất Kèm Nhà Ấp 6, Tân Nhựt, Bình Chánh, TP.HCM – Diện Tích 140m2, Giá 6.5 Tỷ
6.5 tr. • 140m²
0.05 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt

Bán
5
Bán nhà mặt tiền. Đường Lê Phụng Hiểu, phường Vĩnh Bảo, TP. Rạch Giá, Kiên Giang.
2.65 tỷ • 91m²
29.12 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Lợi

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Mặt Tiền Đường Nguyễn Văn Trị, Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
15.06 tỷ • 502m²
30 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
5
1074m2 đất mặt tiền Mỹ Yên, Bến Lức, Long An
13 tỷ • 1074m²
12.1 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên

Bán
3
BÁN GẤP MẶT TIỀN KINH DOANH – ĐƯỜNG N7 TDC HOÀ LỢI – HOÀ PHÚ, THỦ DẦU MỘT
5.2 tỷ • 277.65m²
18.73 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
4
Bán Nhà mặt tiền Nguyễn Trãi, P. Thuận Hòa, Q. Phú Xuân, Huế
8.6 tỷ • 215m²
40 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. Thuận Hòa