Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / Tt. Trà My / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Trà My, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bất động sản Long Biên-Bán nhà Thạch Cầu-Thạch Bàn–30m2–4.3tỷ (6 tầng).
4.3 tỷ • 30m²
143.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
4
Bán nhà P/lô Chùa Láng, 45m2, 5T, hơn 11 tỷ, có GARA Ô TÔ
11.9 tỷ • 45m²
264.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Thịnh Quang

Bán
4
🏡 BÁN GẤP – 1 SÀO 1 ĐẤT THỔ CƯ 65M2 EA KMAT, HOÀ ĐÔNG, KRÔNG PẮC, ĐẮK LẮK
1.6 tỷ • 1114m²
1.44 tr./m²
Đắk Lắk, H. Krông Pắc, X. Hòa Đông

Bán
4
Bán nhà hẻm ô tô đường Châu Văn Bảy, Tp.Tân An, Long An
1.5 tỷ • 110.4m²
13.59 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 7

Bán
5
Bán lô đất tại Phường 2, Bảo Lộc
1.65 tỷ • 264m²
6.25 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. 2

Bán
6
BÁN NHÀ TRỆT 2 LẦU – TRỤC CHÍNH HẺM VÕ TRƯỜNG TOẢN, AN HOÀ, NINH KIỀU
2.69 tỷ • 50.8m²
52.95 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
CÒN DUY NHẤT 1 NỀN GIÁ CHỈ 120 TRIỆU – BAO RA SỔ HỒNG
120 tr. • 160m²
0.75 tr./m²
Sóc Trăng, H. Mỹ Tú, X. Hưng Phú

Bán
3
Nhà 2 Tầng – gần ngay Chợ Cẩm Lệ - Đường 7,5m – Giá 6,5 tỷ
6.5 tỷ • 93m²
69.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung