Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Đông / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Đông, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất gần quốc lộ 61c cặp kênh thuỷ lợi cách cầu kênh tắc ql61c 300
2 tỷ • 300 ha
0 tr./m²
Cần Thơ, H. Phong Điền, X. Nhơn Nghĩa

Bán
9
🏡 BÁN NHÀ 2 TẦNG NỞ HẬU – KIỆT HOÀNG DIỆU, HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG
3.45 tỷ • 65m²
53.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Bình Thuận

Bán
Bán nhà 1 T 1 L Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương ngay HL409 (Dốc Alpha) giá ra nhanh 1 tỷ 790
1.79 tỷ • 72m²
24.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Bán đất tặng nhà hai mặt ngõ, ô tô tránh trước cửa, sổ đỏ chính chủ phố Thúy Lĩnh, Hoàng Mai
7 tỷ • 45m²
155.56 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Lĩnh Nam

Bán
3
NHÀ 6 TẦNG – KINH DOANH SPA – HẺM 8M NHƯ MẶT TIỀN – DƯƠNG QUẢNG HÀM, GÒ VẤP
13.8 tỷ • 70m²
197.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
2
Bán đất đất phường Long Tâm, TP. Bà Rịa
1.65 tỷ • 80m²
20.63 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN VĂN ĐỐI, BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN
2.2 tỷ • 30m²
73.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Bà Điểm

Bán
5
Bán lại căn nhà phường Trảng Dài, Biên Hoà
2.19 tỷ • 90m²
24.33 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài