Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Đốc / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Đốc, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Nhà bán
1.5 tỷ • 31m²
48.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
5
Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi - Mua Bán Căn Hộ Chung Cư T1/2025
14 tỷ • 137m²
102.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
7
NHÀ HOÀN CÔNG 70m2 - KINH DOANH ĐA NGHÀNH NGHỀ - THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG
4.3 tỷ • 70m²
61.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỔ CƯ TẠI XÃ CỔ BÌ, BÌNH GIANG, HẢI DƯƠNG
1.7 tỷ • 139.3m²
12.2 tr./m²
Hải Dương, H. Bình Giang, X. Cổ Bì

Bán
8
Bán Nhà Đường Xóm Giữa, Ấp 6, Tân Nhựt, Bình Chánh, TP.HCM - 2 Sổ Hồng, Thu Nhập 13 Triệu/tháng, Giá 5.5 Tỷ
5.5 tỷ • 174m²
31.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt

Bán
6
Nhà Hẻm Lê Hồng Phong, P.4, Trung Tâm Thành Phố Vũng Tàu
7.5 tỷ • 92m²
81.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
3
BÁN LÔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ DUẨN, TP. PHAN THIẾT
5.5 tỷ • 120m²
45.83 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ SIÊU ĐẸP – HOA ĐỘNG – THỦY NGUYÊN
3.25 tỷ • 60m²
54.17 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động