Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Giang / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Giang, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
(N137) Nhà đường số 10 Hiệp Bình Phước - Thủ Đức
4.7 tỷ • 51m²
92.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
Bán toà nhà 3 tầng Sơn Trà, Đà Nẵng
9 tỷ • 90m²
100 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Còn 5 căn nhà phố đẹp mới 100% ngay cạnh chợ Bình Triệu, P. Hiệp Bình Chánh
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
4
Mặt tiền đường nhựa Cao Bá Quát, Tp. Dĩ An, Bình Dương
5.2 tỷ • 102m²
50.98 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
12
Nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Văn Hóa Tây Đô
6 tỷ • 89m²
67.42 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
6
Nhà cấp 4 mới - Phong Nẫm - Phan Thiết, Bình Thuận
1.29 tỷ • 82.3m²
15.67 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
4
Bán Căn Nhà 155m2 Thạnh Tân, TP Tây Ninh
1.4 tỷ • 155m²
9.03 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, X. Thạnh Tân

Bán
3
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4.04 tỷ • 70m²
57.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê