Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Bắc Trà My / X. Trà Bui / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Trà Bui, Huyện Bắc Trà My
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà 4 tầng xây mới cực đẹp tại Yên Bệ – Hoài Đức
5.9 tỷ • 55m²
107.27 tr./m²
Hà Nội, H. Hoài Đức, X. Kim Chung

Bán
8
Nhà gần BV Phương Châu, chợ Bà Bộ, ĐH Y Dược TP CẦN THƠ
2.55 tỷ • 43m²
59.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
2
🏆🏆BÁN ĐẤT BIỂN ĐẸP ĐƯỜNG BÙI BỈNH UYÊN DT100m2 Giá 5.1 tỷ tl nhẹ
5.1 tỷ • 100m²
51 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
5
Nhà 1 trệt, 1 lầu hẻm Cầu Dứa Phú Nông, TP. Nha Trang
3.65 tỷ • 124.9m²
29.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
5
🏠 NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU HẺM 11 ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN LINH, P. AN KHÁNH, NINH KIỀU
2.7 tỷ • 42.5m²
63.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM OTO ĐƯỜNG LƯƠNG VĂN NĂM, TP PHAN THIẾT
2.75 tỷ • 140m²
19.64 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 Lầu ngay ngã 3 Cửu Long, Bình Hòa, Tp. Thuận An
3.39 tỷ • 63m²
53.81 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
7
Nhà 1 trệt 1 lầu Đức Hoà Hạ, huyện Đức Hoà, tỉnh Long An
2.25 tỷ • 105m²
21.43 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Đức Hòa Hạ